യുഡിഫ് വിഭാവനം ചെയ്യുന്ന APC ( ആചാര ലംഘന പീനൽ കോഡ് ) യുടെ പ്രസക്ത ഭാഗങ്ങൾ

സമൂഹമാധ്യമത്തിൽ പങ്കിടുക

🎵 ഉള്ളടക്കം വായിച്ചു കേൾപ്പിക്കുക 🎵


ബലിക്കല്ലിൽ ചവിട്ടുക – ഒന്നര വർഷം തടവും പിഴയും
ഷർട്ട് ഇടാതെ അമ്പലത്തിൽ കയറുന്ന പുരുഷന്മാർ – രണ്ടു വർഷം വരെ കഠിന തടവ് .
പ്രസാദം വാങ്ങുമ്പോൾ ബ്രാഹ്മണനെ തൊട്ടു അശുദ്ധമാക്കിയാൽ – ജീവപര്യന്തം തടവ് .
ചെറിയ കുട്ടികൾ ക്ഷേത്രത്തിൽ മലമൂത്ര വിസർജനം നടത്തിയാൽ രക്ഷിതാക്കൾക്ക് – ഏഴു വർഷം തടവ് .
etc …

മേൽപ്പറഞ്ഞ ശിക്ഷകൾ ഒന്നും തന്നെ ബ്രാഹ്മണർക്കു ബാധകമായിരിക്കില്ല . കൂടാതെ ക്ഷേത്ര ആവശ്യങ്ങൾക്കായി പിരിവു നൽകാത്തവരുടെയും ക്ഷേത്രത്തിൽ കാണിക്ക ഇടാത്തവരുടെയും സ്വത്തു വകകൾ കണ്ടു കെട്ടാൻ പ്രത്യേക സിവിൽ നിയമ നിർമാണം നടത്തും .ആർത്തവ ദിവസം ക്ഷേത്രത്തിൽ പ്രവേശിക്കുന്ന യുവതികളുടെ സ്വകാര്യ ഭാഗങ്ങളിൽ ഈയം ഉരുക്കി ഒഴിക്കുന്ന സാങ്കേതിക വിദ്യ നടപ്പാക്കാൻ ഉള്ള മെഷീനുകൾ സ്ഥാപിക്കാൻ ബഡ്ജറ്റിൽ തുക വിലയിരുത്തും . ആചാര്യ എന്ന മൊബൈൽ ആപ്പ് സ്ത്രീകൾ നിർബന്ധമായും ഫോണിൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യണം ഈ ആപ്പിൽ കൂടി സ്ത്രീകളുടെ ആർത്തവ ദിവസങ്ങളിലെ സഞ്ചാരങ്ങൾ നിരീക്ഷിക്കാൻ സൈബർ ഡോമിൽ ഒരു പ്രത്യേക സംഘത്തെ നിയോഗിക്കും . ഇതൊന്നും കൂടാതെ ക്ഷേത്രങ്ങളുടെ കവാടങ്ങളിൽ ആർത്തവമുള്ള സ്ത്രീകളാണോ ഉള്ളിലേക്ക് കയറുന്നതു എന്ന് കണ്ടെത്താൻ പ്രത്യേക ഘ്രാണ ശക്തിയുള്ള യൂത്തു കോൺഗ്രസ് വാളന്റിയർമാരെ നിയോഗിക്കും .

 318 കാഴ്ച


സമൂഹമാധ്യമത്തിൽ പങ്കിടുക

മറുപടി രേഖപ്പെടുത്തുക

താങ്കളുടെ ഇമെയില്‍ വിലാസം പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തുകയില്ല.

yerdu logo