വിംബിൾഡൺ ഒഴിവാക്കി; രണ്ടാം ലോക മഹായുദ്ധത്തിന് ശേഷം ഇതാദ്യം

സമൂഹമാധ്യമത്തിൽ പങ്കിടുക

🎵 ഉള്ളടക്കം വായിച്ചു കേൾപ്പിക്കുക 🎵

രണ്ടാം ലോകമഹായുദ്ധത്തിന് ശേഷം ഇത് ആദ്യമായാണ് വിംബിൾഡൺ ടൂർണ്ണമെന്‍റ് റദ്ദാക്കുന്നത്. അടുത്ത വർഷത്തെ ടൂർണ്ണമെന്‍റ് നിശ്ചയിച്ച പോലെ തന്നെ നടക്കുമെന്നും എഇഎൽടിസി അറിയിച്ചു.

ലണ്ടൻ: കൊവിഡ്-19 ഭീതി പടരുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ 2020ലെ വിംബിൾഡൺ ടെന്നീസ് ടൂർണമെന്‍റ് ഒഴിവാക്കി. രണ്ടാം ലോകമഹായുദ്ധത്തിന് ശേഷം ഇത് ആദ്യമായാണ് വിംബിൾഡൺ ടൂർണ്ണമെന്‍റ് റദ്ദാക്കുന്നത്. നേരത്തെ ടോക്യോ ഒളിംപിക്സ് ഉൾപ്പെടെ മാറ്റിവെച്ചിരുന്നെങ്കിലും വിംബിൾഡണ്ണിന്‍റെ കാര്യത്തിൽ തീരുമാനമായിരുന്നില്ല. ജൂൺ 29 നായിരുന്നു 2020 വിംബിൾഡൺ തുടങ്ങേണ്ടിയിരുന്നത്.

കഴിഞ്ഞകുറച്ച് ദിവസമായി നടന്ന് വന്ന ചർച്ചകൾക്കൊടുവിലാണ് ഈ വർഷത്തെ ടൂർണ്ണമെന്‍റ് പൂർണ്ണമായി ഒഴിവാക്കുന്നതെന്ന് സംഘാടകരായ ഓള്‍ ഇംഗ്ലണ്ട് ലോണ്‍ ടെന്നീസ് ക്ലബ്ബ് (എഇഎൽടിസി) അറിയിച്ചു. ജൂണ്‍ 29 മുതല്‍ ജൂലൈ 12 വരെയായിരുന്നു ടൂര്‍ണമെന്‍റ് നിശ്ചയിച്ചിരുന്നത്.

 257 കാഴ്ച


സമൂഹമാധ്യമത്തിൽ പങ്കിടുക

മറുപടി രേഖപ്പെടുത്തുക

താങ്കളുടെ ഇമെയില്‍ വിലാസം പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തുകയില്ല.

yerdu logo